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TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI 
 

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan 
ameitaka Wizara ya Utamaduni, Sanaa na Michezo kushirikisha wadau mbalimbali 
na kupendekeza namna bora zaidi ya kushughulikia suala la mmomonyoko wa 
maadili nchini kwa kuweka bayana wajibu wa Serikali na wa wadau wengine kwenye 
jamii. 
 
Rais Samia ametoa tamko hilo leo wakati akihutubia katika sherehe za Kilele cha 
Tamasha la Tatu (3) la Kitaifa la Utamaduni zilizofanyika katika uwanja wa Majimaji, 
mjini Songea.  
 
Aidha, Rais Dkt. Samia ametoa wito kwa kila Mtanzania kubeba jukumu la kukagua 
maadili katika familia yake. Vilevile, amewataka viongozi wa kimila na taasisi za 
kidini kwa pamoja kuungana na Serikali katika kushughulikia mmomonyoko wa 
maadili katika jamii.   
 
Akizungumzia Uchaguzi wa Serikali za Mitaa, Rais Dkt. Samia amewataka 
Watanzania kuendelea kudumisha amani ambayo imeendelea kuwa sehemu ya 
utamaduni wa Watanzania.  
 
Awali, katika siku yake ya kwanza ya Ziara Rasmi Mkoani Ruvuma, Rais Dkt. Samia 
amekagua mradi wa ukarabati na upanuzi wa Kiwanja cha Ndege cha Songea na 
kueleza kuridhishwa na utekelezaji wa mradi huo.  
 
Kwenye ziara hiyo, Rais Dkt. Samia atakagua miradi mbalimbali ya maendeleo 
pamoja na kuzungumza na wananchi. 
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